Công ty TNHH Công nghệ Hushida Bắc Kinh


Địa chỉ công ty: Phòng 407, Tòa nhà Lianchuang, Đường số 7, Quận Haidian, Bắc Kinh

Địa chỉ nhà máy: 4 / F, Block C6, khu công nghiệp Nanlong, đường jinlong, Shiji Town Panyu distric, Quảng Châu, Quảng Đông


Liên hệ chúng tôi:

Tina Cheng (Email: tina@hsdmall.com )

Jenny Lee (Email: jenny@hsdmall.com )

Mandy Zhu (Email: mandy@hsdmall.com )

Sofia Tang (Email: sofia@hsdmall.com )

Dominic Yao (Email: dominic@hsdmall.com )

Luca Chen (Email: luca@hsdmall.com )

Sara Ren (Email: sara@hsdmall.com )


Alibaba: https://hsdtouch.en.alibaba.com

Amazon: https://www.amazon.com